10a1 Hai Bà Trưng
10a1 Hai Bà Trưng
10a1 Hai Bà Trưng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang web của lớp 10a1 THPT Hai Bà Trưng

Trang Chính~~~~9@2~~~~GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Anh sẽ quay về - Khánh Râu vs Quân Cương
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyThu Jan 13, 2011 9:39 pm by CaOxUaNnGoC

» The best day- Cover by Hà orange
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyWed Jan 12, 2011 9:38 pm by CaOxUaNnGoC

» ai da...:-<
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyWed Oct 13, 2010 1:23 pm by ellery anna

» Nếu .... Thì...
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptySun Sep 26, 2010 1:56 pm by Ken :") !~

» truyện nói rất kinh ngạt
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptySat Sep 11, 2010 9:51 pm by ellery anna

» rombie ke huy diet
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Sep 06, 2010 7:56 pm by ™†●_[Ë]dd¥●[M]ä₣jä_●†™

» Admin vào
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptySun Sep 05, 2010 9:06 pm by ShrekluvSu

» Nghe cho đỡ nóng nào
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyWed Sep 01, 2010 12:11 am by ellery anna

» Hung Beo vao
Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Aug 30, 2010 10:13 pm by ShrekluvSu

April 2024
SunMonTueWedThuFriSat
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930    
CalendarCalendar

Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.

Go down 
hyp.♥
ShrekluvSu
™†●_[Ë]dd¥●[M]ä₣jä_●†™
7 posters
Tác giảThông điệp
™†●_[Ë]dd¥●[M]ä₣jä_●†™

™†●_[Ë]dd¥●[M]ä₣jä_●†™

Tiền : 206

Character sheet
Racing:

Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 9:23 am

Đã bao lần tớ lang thang trên các nẻo đường quen thuộc, trên đường hẻm lối vào nhà cậu.

Mong sao tìm thấy ánh mắt của cậu. Nhưng vô vọng vì cậu đã chuyển nhà…

Tớ đi tìm cậu đã gần 3 năm nay, nhưng bóng dáng của cậu, tớ chưa tìm thấy. Một thoáng nào đó đi trên đường, tớ mong sao được một lần tìm thấy cậu. Tớ không phải muốn chiếm giữ cậu bên cuộc đời của tớ, tớ chỉ muốn được thấy cậu thêm một lần nữa, chỉ cần được nhìn thấy cậu, tớ không cần cậu phải kể chuyện vui cho tớ nghe đâu. Tớ mong một ngày được gặp cậu, được ngồi uống nước và nhìn cậu dù một chút thôi. Tớ nhớ cậu lắm.

Cậu có bao giờ để ý tớ đâu, vì tớ nào có phải là người đẹp, hay tài giỏi thông minh gì đâu, tớ kém cõi trong mắt cậu mà. Vì không muốn là đứa hạng bét trong mắt cậu, tớ đã cố gắng và nỗ lực rất nhiều cậu ạ. Tớ phấn đấu hoàn thiện bản thân hơn, tớ chăm học hơn.

Cậu còn nhớ kỳ thi học sinh giỏi không, tớ đã cố gắng lắm mới được ngồi cùng phòng thi với cậu. Cậu nhìn tớ, tớ rụt rè đến mức không dám nhìn vào mắt cậu.

Cậu biết không, ngày cậu chở tớ đi học trên con ngựa sắt đã làm tớ không thể quên được cảm giác hạnh phúc ấy. Cậu biết không vì một lần được cậu chở đi học, đã làm tớ mấy đêm không ngủ, và giờ đây khi nghĩ về cậu, tớ vẫn còn mỉm cười vì hạnh phúc.

Cậu đâu có biết rằng, có một cô nàng luôn là fan nhóm đá cầu của cậu, tớ vẫn thường lén nhìn qua ô cửa sổ để thấy cậu chơi đá cầu.

Cậu đâu có biết rằng, cậu đã là cái đồng hồ báo giờ ăn sáng của tớ! Mỗi sáng lúc 6h50 cậu đều đi căntin ăn sáng, và tất nhiên là cậu sẽ phải đi ngang qua lớp của tớ. Nhờ có cậu mà trong suốt 3 năm học phổ thông, tớ chưa bao giờ bỏ bữa sáng.

Nhờ có cậu mà tớ được phổ cập tin học, lớp học tin học, tớ và cậu được chia thành một nhóm và đâu đó lúc cậu chỉ tớ thực hành, bàn tay cậu khẽ chạm bàn tay tớ.

Nhờ có cậu mà tớ thích trực nhật, vì mỗi lần đi đến chỗ vòi nước giặt bông bảng, tớ lại có cơ hội nhìn qua ô của sổ lớp cậu.

Tớ vẫn đi tìm cậu, tìm lại những ký ưc đã xa. Tớ vẫn đi tìm cậu, để nói với cậu rằng “tớ nhớ cậu biết chừng nào”. Tớ đi tìm cậu, để nói cho cậu biết tớ rất cảm ơn cậu đã là một phàn ký ức học trò của tớ. Nếu cậu vẫn giữ thói quen đọc báo Mực Tím hàng tuần thì hãy về lại trường cũ gặp mình vào dịp tết nhé. Tớ sẽ chờ cậu.
ShrekluvSu

ShrekluvSu

Tiền : 82

Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 10:34 am

thông cảm cho nó
hyp.♥

hyp.♥

Tiền : 20188

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 11:44 am

thằng Huy Hồng kia .. thay avatar đy
nhỳn mà hôk muốn tks cho m phát
hyp.♥

hyp.♥

Tiền : 20188

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 11:45 am

thằng Huy Hồng kia .. thay avatar đy
nhỳn mà hôk muốn tks cho m phát
-•=»‡«=•-♂Çøï♀-•=»‡«=•-

-•=»‡«=•-♂Çøï♀-•=»‡«=•-

Tiền : 295

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 1:54 pm

cry Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
http://cf.vtc.vn
-•=»‡«=•-♂Çøï♀-•=»‡«=•-

-•=»‡«=•-♂Çøï♀-•=»‡«=•-

Tiền : 295

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 1:57 pm

ShrekluvSu đã viết:
thông cảm cho nó

tao dong y' voi may`
kon 7 thang nua voi den tet' cho the nay` co ma` rung rang Very Happy Very Happy
http://cf.vtc.vn
MaRky™

MaRky™

Tiền : 341

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 4:07 pm

thằng này văn chém ác nhể Yêu
♥chiplove♥

♥chiplove♥

Tiền : 284

Character sheet
Racing:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 4:28 pm

PhanK đã viết:
thằng này văn chém ác nhể Yêu
cóp ác nhể thỳ đúg hơn :))
_Killah_

Tiền : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. EmptyMon Jul 05, 2010 8:29 pm

ngỡ ngàng ngỡ ngàng ngỡ ngàng ngỡ ngàng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.   Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó. Empty

Tớ đi tìm cậu....Hạnh phúc chỉ thực sự có khi được chia sẻ, cậu là hạnh phúc đó.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» LẠi thêm 1 phim hành động teenmade nữa cho các bạn
» E muốn chia tay
» Lời nhận xét chân thực của một côg dân Việt nam
» Ai làm được câu này lên làm mod luôn :))
» ĐỌc từ đâu cũng được...